NMS2001-I નિયંત્રણ એકમ
ટૂંકું વર્ણન:
ડિટેક્ટર પ્રકાર:નિશ્ચિત એલાર્મ તાપમાન સાથે રેખીય ગરમી શોધક
ઓપરેટિંગ વોલ્ટેજ:ડીસી24વી
માન્ય વોલ્ટેજ રેન્જ:ડીસી 20V-ડીસી 28V
સ્ટેન્ડબાય કરંટ≤60mA
એલાર્મ કરંટ≤80mA
એલાર્મિંગ રીસેટ:ડિસ્કનેક્શન રીસેટ
સ્થિતિ સંકેત:
1. સ્થિર વીજ પુરવઠો: લીલો સૂચક ચમકે છે (આશરે 1Hz પર આવર્તન)
2. સામાન્ય કામગીરી: લીલો સૂચક સતત પ્રકાશિત રહે છે.
3. સ્થિર તાપમાન ફાયર એલાર્મ: લાલ સૂચક કોન્સ્ટન્ડી લાઇટ્સ
4. ખામી: પીળો સૂચક સતત પ્રકાશિત રહે છે.
સંચાલન વાતાવરણ:
1. તાપમાન: – 10C – +50C
2. સાપેક્ષ ભેજ≤95%, કોઈ ઘનીકરણ નહીં